™.Diễn Đàn Giao Lưu Kết Bạn .™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

™.Diễn Đàn Giao Lưu Kết Bạn .™

Các bạn Có Thể Truy Cập Từ 2 Địa Chỉ wWw.chuongmy.co.cc Hoặc wWw.cucs2.tk

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Within You'll Remain

Go down 
Tác giảThông điệp
heocon
Quân Sư
Quân Sư
heocon

Bài Đã Gửi : 24

Danh hiệu
Tước Hiệu: 100

Within You'll Remain  Empty
Bài gửiTiêu đề: Within You'll Remain    Within You'll Remain  I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 10:31 pm

Within You'll Remain

Đối mặt với cả thế giới với một trái tim trống rỗng
Anh có thể biến mất vào bóng tối
Nhưng em vẫn là người
Có thể biến giấc mơ anh thành hiện thực
Em yêu ơi, đó chính là em

Khi không có em kề bên, trái tim anh như ngừng đập
Em vẫn mãi tồn tại
Và mãi mãi như thế

Hai con sông sẽ có lúc tách rời nhau ra để chảy nhưng cuối cùng cũng sẽ có lúc hợp lại thành một và cùng nhau đổ ra biển lớn, giống như tình yêu của chúng ta, dù bây giờ anh và em phải ở cách xa nhau nhưng rồi sẽ đến lúc anh và em được ở bên nhau mãi mãi và hai chúng ta sẽ cùng nhau đi đến "đại dương tình yêu".

Anh chỉ tiếc là mình không gặp nhau sớm hơn để được ở bên nhau nhiều hơn, để được yêu nhau nhiều hơn nữa. Nhưng không sao, điều anh cảm thấy hạnh phúc nhất là số phận đã cho chúng ta được tìm thấy nhau, được yêu nhau và cho chúng ta trở thành vợ chồng. Anh thật sự cảm thấy hạnh phúc vì có em làm vợ anh. Bây giờ ông trời đang thử thách tình yêu của chúng ta bằng cách để chúng ta ở 2 nơi khác nhau nhưng anh tin rằng không có gì có thể thay đổi tình yêu của anh dành cho em.

Within You'll Remain  Remain_1

Anh sẽ đợi em ở những con đường mà chúng ta đã đi qua, anh sẽ tập uống loại "trà sữa trân châu xí muội" mà em thích, dù anh biết loại trà xí muội đó chỉ có mình em thưởng thức được mà thôi, anh sẽ đến những quán ăn mình từng ngồi, mình từng nắm tay nhau, mắt nhìn mắt chứa chan tình yêu, anh sẽ ngồi lại để đợi em, để biết rằng nơi này hai đứa mình đã từng ngồi, từng thì thầm với nhau là chúng mình rất cần cho cuộc sống của nhau.

Mãi vẫn chỉ yêu em
Chỉ có mỗi em ngoan thôi
Như đã yêu nhau
Từ ngàn kiếp trước,phải không em?

Ta cho nhau hơi ấm
Trên từng ngón tay
Ta trao nhau môi nóng
Cho tình đắm say

Từng giây qua
Cần có em
Từng phút qua
Cần có em

Mãi vẫn chỉ yêu em
Chỉ có mỗi em ngoan thôi
Ta sẽ yêu nhau
Trọn đời em nhé,đến muôn sau...

Within You'll Remain  Remain_3

Cho dù thế nào em hãy tin một điều anh sẽ chờ em, luôn chờ tới ngày mình gặp lại nhau, mãi mãi ở bên nhau và chúng ta sẽ là một gia đình hạnh phúc nhất trên thế giới này. Anh yêu em nhiều lắm.

Tải ca khúc 'Within You'll Remain' về máy

Within You'll Remain
Trang 1 trong tổng số 1 trang